da
Gilashin Low-E yana nufin gilashin tare da ƙaramin abin rufe fuska.Yana rage yawan zafi ko hasara ta hanyar nuna makamashin infrared mai tsayi mai tsayi (zafin rana), don haka yana rage darajar U-darajar & ribar zafin rana kuma yana inganta ingantaccen makamashi na glazing.Saboda tsaka-tsaki na dangi a cikin bayyanar da ingancin makamashi, ƙananan gilashin E yana amfani da su sosai a cikin gine-ginen gidaje da kasuwanci kuma ana sa ran ci gaba da karuwa a cikin amfani a cikin shekaru masu zuwa.
Low-E gilashin da aka yi da ƙananan watsi mai rufi fim a saman gilashin ta jiki ko sinadarai hanyoyin.A halin yanzu, da balagagge fasahar don kasuwanci masana'antu na Low-E gilashin sun hada da injin maganadisu watsi (hanyar jiki, wanda kuma ake kira offline Low-E gilashin & taushi mai rufi Low-E gilashin) da kuma sinadaran tururi fesa tsari (hanyar sinadarai, kuma ake kira online Low-E Glass). Gilashin E & Gilashin Low-E mai wuya).
Menene bambanci tsakanin gilashin Low-E mai laushi da mai kauri? | ||
ABUBUWA | mai laushi mai laushi | mai wuya |
Tsarin samarwa | 1. Vacuum Magnetic sputtering watsi 2. An kammala shi a cikin layin samar da gilashi mai zaman kanta 3. Multilayer composite coatings a kan gilashin surface | 1. Chemical tururi jijiya 2. Kammala shafa a cikin kwandon wanka na layin iyo 3. Rufe guda ɗaya |
Tsarin Fim | ||
Iri-iri na Bayyanar & Ayyuka | Jerin samfuran arziki: babban zaɓin zaɓi na launi na bayyanar da bayanan aiki | Jerin samfurin yana da sauƙi: launin bayyanar da siga an daidaita su tare da iyakanceccen zaɓi. |
Kwanciyar Fim & iya aiwatarwa | 1. Fim ɗin yana da sauƙi don zama oxidized kuma za'a iya adana shi don shekaru 1-2 bayan marufi masu sana'a; 2. Ba za a iya amfani da shi a cikin wani yanki na monolithic ba, dole ne a yi amfani da shi bayan an rufe shi, kuma murfin yana cikin rami mai ɓoye; 3. Musamman hali: Jinjing sau uku na azurfa kayayyakin za a iya amfani da a laminated gilashin, da kuma shafi iya tuntubar da shafi kai tsaye. | 1. An rufe murfin tare da gilashin, wanda yake da wuyar gaske da kwanciyar hankali.Ana adana shi azaman gilashin iyo na kowa; 2. Ana iya amfani dashi a cikin yanki na monolithic;Yana da sauƙi a sarrafa shi kuma hanyar sarrafawa iri ɗaya ce da gilashin iyo na yau da kullun |
Jinjing Star Products | US1.16, UD49, UD68, UD80, SOLARBAN70, SOLARBAN 72 | EazyTek |
Har yanzu kun rude?
Menene bambance-bambancen gilashin E sau uku, biyu, azurfa ɗaya?
Ta yaya zan iya zaɓa?
Bi ni.
A cikin jadawali, waɗannan su ne nau'in watsawa na hasken rana na sau uku, biyu, gilashin Low-E na azurfa guda ɗaya tare da watsa haske iri ɗaya.Yankin tsakiyar layi na tsaye shine wurin da ake iya gani (380-780 nm), kuma hasken da ake iya gani na nau'ikan Low-e guda uku yana kama da haka.Yankin dama na layin tsaye shine yankin hasken infrared (780-2500 nm).Tunda mafi yawan zafi ana ɗaukarsa ta hasken infrared, yankin da ke ƙarƙashin lanƙwan yana nuna ƙarfin zafi wanda hasken rana ke shiga kai tsaye ta gilashin.Low-e na azurfa guda ɗaya ya ƙunshi yanki mafi girma, azurfa biyu Low-E yana ɗaukar wuri na biyu, kuma azurfa sau uku Low-e yana ɗaukar yanki mafi ƙanƙanta wanda ke nufin ƙaramin zafi yana wucewa ta gilashin, kuma mafi kyawun aikin rufewar thermal.
A cikin jadawali, waɗannan ɓangarorin watsawa na hasken rana uku na sau uku, biyu, gilashin Low-E guda ɗaya na azurfa tare da ƙimar SHGC iri ɗaya tsakanin 380-2500 nm.Ƙimar SHGC iri ɗaya ce, wanda ke nufin wurin da ke ƙunshe da gilashin mai rufi guda uku yana kama da haka, amma yanayin rarrabawa a fili ya bambanta, kuma azurfa sau uku Low-e yana ɗaukar yanki mafi ƙanƙanta wanda ke nufin ƙaramin zafi yana wucewa ta gilashin. .Tare da irin wannan ƙimar SHGC, ƙarancin azurfa sau uku Low-e na kariya na infrared thermal radiation ya fi na azurfa biyu da gilashin Low-e na azurfa guda ɗaya, wanda ya inganta kwanciyar hankali na cikin gida a lokacin rani.
1.Amfanin fasaha:
Fasahar jagorancin duniya daga PPG Amurka.
Mahimmin albarkatu na ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru a masana'antar gilashi.
Ƙarfafa ƙungiyar sabis na fasaha don goyon bayan abokin ciniki.
2.Amfanin aiki:
Mai ƙira na farko a China don samar da asara mai sauƙi sau uku Low-E, LSG ya kai 2.32.
IGU bayyane watsa haske 82%, mafi girma a kasuwa.
IGU U-factor ya kai 1.01 W/m2.K, mafi ƙasƙanci a kasuwa.
3. Amfanin masana'antu:
Mafi kyawun tsarin samfurin, duk sarkar masana'antu daga gilashin gilashin ruwa mai haske, gilashin tinted iri-iri, gilashin haske mai haske don kammala mafita na samfur ga abokan ciniki.
Jerin mai rufi mai laushi
No | Bayani | Hasken Ganuwa(%) | Makamashin Rana (%) | Farashin NFRC | ||||||
Trans(%) | Tunani(%) | Trans | Refectance | U-daraja | Sc | SHGC | ||||
Fita | In | Winter | Lokacin bazara | |||||||
1 | 6mmS1.16+12A+6mmClear | 80 | 13 | 13 | 50 | 24 | 1.72 | 1.65 | 0.65 | 0.57 |
2 | 6mmUS1.16+12A+6Ultraclear | 83 | 14 | 14 | 60 | 30 | 1.73 | 1.70 | 0.71 | 0.61 |
3 | 6mmD80+12A+6 Share | 70 | 13 | 13 | 33 | 34 | 1.70 | 1.34 | 0.43 | 0.37 |
4 | 6mmUD80+12A+6Ultraclear | 73 | 13 | 14 | 38 | 41 | 1.66 | 1.60 | 0.45 | 0.39 |
5 | 6mmD68+12A+6 Share | 60 | 17 | 20 | 33.5 | 22.0 | 1.71 | 1.67 | 0.46 | 0.40 |
6 | 6mmUD68+12A+6Ultraclear | 63 | 18 | 21 | 39.7 | 27.9 | 1.71 | 1.67 | 0.50 | 0.43 |
7 | 6mmD49+12A+6 Share | 46 | 15 | 13 | 21 | 32 | 1.69 | 1.64 | 0.29 | 0.25 |
8 | 6mmUD49+12A+6Ultraclear | 48 | 15 | 13 | 23 | 44 | 1.69 | 1.64 | 0.30 | 0.26 |
9 | 6mmSolarban70+12A+6Clear | 64 | 12 | 13 | 24 | 50 | 1.62 | 1.55 | 0.31 | 0.27 |
10 | 6mmSolarban72+12A+6Ultraclear | 71 | 13 | 14 | 28 | 53 | 1.62 | 1.55 | 0.34 | 0.30 |
Bayanan kula: 1. Sama da bayanan aikin ana ƙididdige su bisa ga ma'auni NFRC 2010, EN673 da JPG151. 2. Bayanan aikin kawai don tunani ne.Jinjing zai rike hakkin fassarar karshe. |
Jerin mai rufi mai wuya
Farashin TEK6 | TEK10 | TEK15 | TEK35 | TEK70 | TEK250 | Kayan aiki | ||
Kauri | 4mm, 3.2mm± 0.1mm | 4mm, 3.2mm± 0.1mm | 4mm, 3.2mm± 0.1mm | 4mm, 3.2mm± 0.1mm | 4mm, 3.2mm± 0.1mm | 4mm, 3.2mm ± 0.1mm | Micrometer | |
Hasken Ganuwa watsawa | ≥80% | ≥82% | :83% | ≥83% | :83% | :83% | Hazegard | |
Rubutun Tunani | ≤11% | ≤11% | 12% | 12% | 12% | 12% | HunterLab | |
Haze | ≤5% | ≤1.7% | ≤1% | <1% | ≤1% | ≤1% | Hazegard | |
Resistance Sheet | Kafin fushi | 6-8Ω/■ | 8.0-9.5Ω/■ | 12-14Ω/■ | 34-38Ω/■ | 60-68Ω/■ | 260-320Ω/■ | Binciken maki huɗu /Nagy Sheet Resistance Meter |
Bayan fushi | 6-8Ω/■ | 9.0-10Ω/■ | 12-14Ω/■ | 38-40Ω/■ | 64-72Ω/■ | 252-300Ω/■ | ||
E-daraja | 0.10 | 0.12 | 0.15 | 0.35 | 0.45 | 0.67 | ||
Daidaita Launi | ΔE*ab≤0.8 | ΔE*ab≤0.8 | ΔE*ab≤0.8 | ΔE*ab≤0.8 | ΔE*ab≤0.8 | ΔE*ab≤0.8 | 1 inji mai kwakwalwa |
Sunan aikin:Farashin-106
Wuri:Malaysia
Gilashin:8mm UD80 7000㎡ don tsarin podium
Sunan aikin:Ofishin Oracle Texas
Wuri:Amurka
Gilashin:10mm Solarban 72 jumbo size
Sunan aikin:Waldorf Astoria
Wuri:Amurka
Gilashin:6mm, 10mm Solarban 72 2000㎡ don bangon labule
Sunan aikin:Nikko Toshogu (400 Anniversary Project)
Wuri:Japan
Gilashin:10mm US83 1000 ㎡ don bangon labule